• Chào Khách, vào ngày 08/12/2017 Chohoachat.Net chính thức ra đời. Mong sự đóng góp nhiệt tình của Khách và các thành viên, để Chợ Hóa Chất sẽ là nơi mua bán - trao đổi Hóa Chất lớn nhất nước.

Hồ Chí Minh Tư vấn Khóa học tesol tại Talent

Phanthu

Tiểu học
TRUNG TÂM TALENT CHIÊU SINH CÁC LỚP
_ Khóa học Tesol:
Ø Mục tiêu: Giúp học viên trang bị kỹ năng đứng lớp, kỹ năng giảng bài, làm chủ bục giảng, cách thể hiện bài giảng cuốn hút và sinh động .
Ø Thời gian học: 2 tháng - 3 buổi/tuần – tối 3/5/7 hoặc tối 2/6/CN (từ 18h00 – 20h45) hoặc lớp T7 và chủ nhật
Ø Giáo viên: Nhiệt tình – Nhiều kinh nghiệm – Đang giữ những cương vị quản lý ở các trung tâm lớn.
Ø Cam kết hỗ trợ việc làm cho học viên sau khi hoàn thành khóa học.
Ø Khai giảng thường xuyên vào đầu và giữa mỗi tháng.

- Khóa 99: Khai giảng ngày 22/2/2019 học vào tối thứ 2, tối thứ 6 (18.00-20.45pm) và sang chủ nhật (8.00-11.15am)

- Khóa 100: Khai giảng ngày 2/4/2019 ( tối thứ 3/5/7 từ 18.00pm – 20.45pm)

Ø Thường xuyên có các chương trình ưu đãi học phí.
Địa chỉ: 456 Trường Chinh, Phường 13, Quận Tân Bình (Bên trong Trung tâm dạy nghề Tân Bình)

Tel: 08.2240.3123 – 0913.085.081 (Giờ hành chính)

minhtoan123

Tiểu học
Chào các bạn.
Mình đang rất quan tâm đến khóa học Tesol tại Talent, mình đang có thắc mắc một số vấn đề như sau:
Giáo viên dạy như thế nào
Khi học Tesol các học viên có làm bài thi hay không ah? Nếu có hình thức thi như thế nào?
Chứng chỉ Tesol nó có khác với các chứng chỉ IELTS hay TOEIC gì không ah?
Học phí như thế nào ? và có chương trình giảm phí không

phamhoa21

Trung học
Chào các bạn.
Mình đang rất quan tâm đến khóa học Tesol tại Talent, mình đang có thắc mắc một số vấn đề như sau:
Giáo viên dạy như thế nào
Khi học Tesol các học viên có làm bài thi hay không ah? Nếu có hình thức thi như thế nào?
Chứng chỉ Tesol nó có khác với các chứng chỉ IELTS hay TOEIC gì không ah?
Học phí như thế nào ? và có chương trình giảm phí không
Chứng chỉ Tesol in class nó thuộc về chứng chỉ nghiệp vụ giảng dạy sư phạm Anh văn, nó không giống chứng chỉ IELTS hay Toeic đâu bạn.
Trong quá trình học bạn sẽ có tổng điểm là 100 điểm. Nếu bạn đạt 60/100 thì bạn có thể nhận chứng chỉ này nhé
Mức phí hiện nay là 470 USD, hiện đang có chương trình giảm phí 20 USD.
Giáo viên: gồm giáo viên Việt Nam và giáo viên Nước Ngoài.
Bạn tham khảo thêm nha:

Địa chỉ:456 Trường Chinh, Phường 13, Quận Tân Bình (Bên trong Trung tâm dạy nghề Tân Bình)
Hotline:0913.085.081 ( giờ hành chính )
Website: talent.edu.vn

Chào bạn.
Bạn cho mình hỏi mình có nghe là khi học xong Tesol tại Talent có giới thiệu việc làm mà hiện giờ chương trình này còn không bạn.
thời gian học bao lâu?
Chứng chỉ này được công nhận quốc tế hay không vậy bạn?

huynhnhu86

Trung học
Chào bạn.
Bạn cho mình hỏi mình có nghe là khi học xong Tesol tại Talent có giới thiệu việc làm mà hiện giờ chương trình này còn không bạn.
thời gian học bao lâu?
Chứng chỉ này được công nhận quốc tế hay không vậy bạn?
Chào bạn.
Khi bạn học xong chứng chỉ Tesol tại Talent bạn sẽ được trung tâm Talent giới thiệu việc làm nha bạn.
Khóa học Tesol học trong vòng 2 tháng nha bạn.
Chứng chỉ này có giá trị quốc tế và vĩnh viễn bạn nhé.
Bạn sắp xếp đến Talent tham khảo thêm nhé.

tranhung37

Trung học
Chào các bạn.
hiện nay mình đang học sinh viên năm 4 chuyên Anh. Mình cũng đang làm gia sư tại nhà không biết là học được không?
đầu vào để học Tesol là như thế nào ah?
Mức phí hiện nay còn giảm khoongah?

maidung55

Trung học
Chào các bạn.
hiện nay mình đang học sinh viên năm 4 chuyên Anh. Mình cũng đang làm gia sư tại nhà không biết là học được không?
đầu vào để học Tesol là như thế nào ah?
Mức phí hiện nay còn giảm khoongah?
Chào bạn,
Đầu vào để học Tesol tại Talent như sau: bạn có bảng cao đẳng, Đại học chuyên ngành Anh văn hoặc bạn sẽ có những chứng chỉ tương đương như: IELTS 5.0, Toeic 750,... thì sẽ học được chứng chỉ Tesol tại Talent.
Trường hợp của bạn bạn đủ điều kiện để học Tesol tại Talent rồi nha bạn
Một khóa học trong vòng 2 tháng nha bạn.
Hiện nay vẫn còn chương trình giảm phí nha bạn. nhanh nhanh để được áp dụng chương trình nhé

hongle22

Trung học
Chào Bạn.
Bạn cho mình hỏi hiện mình đang tìm hiểu Tesol tại Talent.Mức phí hiện nay là bao nhiêu ah?
Mình mới du học Mỹ về thì có học được không?
Bằng cấp do ai cấp ah

doquyen1371

Tiểu học
Bạn cho mình hỏi chứng chỉ Tesol in class tại Talent có giống với chứng chỉ CELTA hay không?